KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ

GiờTTChủTỷ sốKháchHiệp 1

Kết quả Giao Hữu CLB

18:30 FT Myresjo 1 - 6 Vimmerby IF 0 - 2
19:00 hoãn Nomme Kalju vs Helsinki -
19:00 hoãn Brage vs Brommapojkarna -
19:30 hoãn Sylvia vs Assyriska -
21:00 FT Syrianska 1 - 2 Vasalunds 0 - 1
22:59 hoãn Vasteras vs Karlslunds IF HFK -
22:59 FT Sodra Sandby 4 - 3 Kosova 2 - 1

Kết quả VĐQG Belarus

20:00 FT Isloch 1 - 0 FC Smolevichi 1 - 0
22:00 FT Neman Grodno 2 - 0 Vitebsk 0 - 0

Kết quả VĐQG Australia

15:30 hoãn Western United vs WS Wanderers -
15:30 hoãn Perth Glory vs Melb. Victory -

Kết quả VĐQG New Zealand

11:00 hoãn Hawke's Bay vs Team Wellington -

Kết quả VĐQG Colombia

02:00 hoãn Envigado vs America Cali -
02:00 hoãn Atl. Bucaramanga vs Atl. Nacional -
02:00 hoãn Deportes Tolima vs Millonarios -
02:00 hoãn Inde.Medellin vs Cucuta -
02:00 hoãn Deportivo Cali vs La Equidad -
02:00 hoãn Rionegro Águilas vs Patriotas -
02:00 hoãn Boyaca Chico vs Jag de Cordoba -
02:00 hoãn Junior Barranquilla vs Deportivo Pasto -
02:00 hoãn Once Caldas vs Pereira -
02:00 hoãn Santa Fe vs Alianza Petrolera -

Kết quả VĐQG Mỹ

07:30 hoãn Sporting Kansas vs Real Salt Lake -
10:30 hoãn Portland Timbers vs Philadelphia Union -

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha

00:00 hoãn Fuenlabrada vs Numancia -
00:00 hoãn Mirandes vs SD Ponferradina -
00:00 hoãn Albacete vs Huesca -
00:00 hoãn Cadiz vs Alcorcon -
00:00 hoãn Deportivo vs Rayo Vallecano -
00:00 hoãn Elche vs Girona -
00:00 hoãn Las Palmas vs Lugo -
00:00 hoãn Malaga vs Extremadura UD -
00:00 hoãn Racing Santander vs Tenerife -
00:00 hoãn Sporting Gijon vs Real Oviedo -
00:00 hoãn Zaragoza vs Almeria -

Kết quả Hạng 2 Nga

20:00 hoãn Baltika vs Avangard Kursk -
20:00 hoãn Torpedo Moscow vs Rotor Volgograd -
20:00 hoãn Shinnik Yaroslavl vs Krasnodar B -
20:00 hoãn Spartak Moscow B vs Khimki -
20:00 hoãn Chertanovo vs Nizhny Nov -
20:00 hoãn Chayka FK Pesch vs Yenisey -
20:00 hoãn SKA-Khabarovsk vs Luch Energiya -
20:00 hoãn Neftekhimik Nizh vs Tom Tomsk -
20:00 hoãn Mordovia vs Armavir -
20:00 hoãn Fakel vs Tekstilshchik Ivanov -

Kết quả Giao Hữu BD Nữ

18:00 FT FC Minsk Nữ 5 - 0 Zorka-BDU Nữ 3 - 0
23:30 hoãn Savedalens Nữ vs Torslanda Nữ -
00:15 hoãn Lidingo Nữ vs Nacka Allstars Nữ -
01:00 hoãn Karlbergs Nữ vs Taby Nữ -

Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha

23:00 hoãn Atl. Sanluqueno vs Badajoz -
23:00 hoãn Tudelano vs Barakaldo -
23:00 hoãn Amorebieta vs Guijuelo -
23:00 hoãn Ejea vs Espanyol B -
23:00 hoãn Atl. Baleares vs Atletico Madrid B -
23:00 hoãn AE Prat vs UE Olot -
23:00 hoãn UE Llagostera vs Cornella -
23:00 hoãn CP Villarrobledo vs Cordoba -
23:00 hoãn Linense vs Yeclano Dep. -
23:00 hoãn Pontevedra vs Las Rozas CF -
23:00 hoãn Coruxo vs UD Melilla -
23:00 hoãn Sporting Gijon B vs Getafe B -
23:00 hoãn S.S. Reyes vs Marino de Luanco -
23:00 hoãn Athletic Bilbao B vs Burgos CF -
23:00 hoãn Osasuna B vs Leioa -
23:00 hoãn Levante B vs Valencia B -
23:00 hoãn UCAM Murcia vs Algeciras -
23:00 hoãn Cultural Leonesa vs Alaves B -
23:00 hoãn Las Palmas Atl. vs Union Langreo -
23:00 hoãn Valladolid II vs UD Logrones -
23:00 hoãn Merida vs Cadiz B -
23:00 hoãn Cartagena vs Granada II -
23:00 hoãn Villarreal B vs Alaves -
23:00 hoãn Rayo Majada. vs Pena Deportiva -
23:00 hoãn CD Calahorra vs Haro Deportivo -
23:00 hoãn Arenas de Guecho vs Izarra -
23:00 hoãn Inter de Madrid vs Real Oviedo B -
23:00 hoãn CF Salmantino vs Real Sociedad B -
23:00 hoãn Ibiza-Eivissa vs Real Madrid B -
23:00 hoãn Talavera vs San Fernando -
23:00 hoãn Marbella vs Murcia -
23:00 hoãn Don Benito vs Sevilla B -
23:00 hoãn Barcelona B vs Ebro -
23:00 hoãn Sabadell vs Andorra FC -
23:00 hoãn Racing Ferrol vs Celta Vigo II -
23:00 hoãn Hercules CF vs Castellon -
23:00 hoãn Gimnastic vs Badalona -
23:00 hoãn Recreativo Huelva vs Villarrubia CF -
23:00 hoãn Real Union vs Salamanca -

Kết quả Hạng 3 Italia

21:00 hoãn Pro Vercelli vs Como -
21:00 hoãn Monza vs Pistoiese -
21:00 hoãn Cavese vs Viterbese Calcio -
21:00 hoãn Novara vs US Olbia -
21:00 hoãn Aurora Pro Patria vs Gozzano -
21:00 hoãn US Fermana vs Carpi -
21:00 hoãn Sambenedettese vs Alto Adige -
21:00 hoãn Vibonese vs Potenza SC -
21:00 hoãn Virtus Francavilla vs Sicula Leonzio -
21:00 hoãn AS Bisceglie vs SS Monopoli -
21:00 hoãn AZ Picerno vs Rende -
21:00 hoãn Juventus U23 vs Alessandria -
21:00 hoãn Pesaro vs Reggiana -
21:00 hoãn Virtus Verona vs Modena -
21:00 hoãn Lecco vs Pontedera -
21:00 hoãn US Pianese vs AC Renate -
21:00 hoãn ArzignanoChiampo vs Rimini -
21:00 hoãn Padova vs Feralpisalo -
21:00 hoãn Albinoleffe vs Pergolettese -
21:00 hoãn Arezzo vs Carrarese -
21:00 hoãn Avellino vs Casertana -
21:00 hoãn Bari vs Paganese -
21:00 hoãn Catania vs Catanzaro -
21:00 hoãn Cesena vs Gubbio -
21:00 hoãn Piacenza vs Fano -
21:00 hoãn Ravenna vs Vicenza -
21:00 hoãn Reggina vs FC Rieti -
21:00 hoãn Siena vs Giana Erminio -
21:00 hoãn Ternana vs Teramo -
21:00 hoãn Triestina vs Imolese Calcio -

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20:00 hoãn St. Pauli II vs Heider SV -
20:00 hoãn Holstein Kiel II vs Hansa Luneburg -
21:00 hoãn Hannoverscher SC vs SSV Jeddeloh -
21:00 hoãn Oldenburg 1987 vs Lubeck -